คู่มือการใช้ ใช้ภาษาผิดครับ ตัวแปร ไม่ใช่ ตัวแปล แอดมินแก้ด้วยครับ เด็กรุ่นใหม่ๆ จะเข้าใจผิดผมด

คู่มือการใช้ ใช้ภาษาผิดครับ ตัวแปร ไม่ใช่ ตัวแปล แอดมินแก้ด้วยครับ เด็กรุ่นใหม่ๆ จะเข้าใจผิดผมด

คู่มือการใช้ ใช้ภาษาผิดครับ ตัวแปร ไม่ใช่ ตัวแปล แอดมินแก้ด้วยครับ เด็กรุ่นใหม่ๆ จะเข้าใจผิดผมด ตรงหน้าขั้นตอนการติดตั้ง

ค้นหาตัวแปลชื่อ $system_folder และ $application_folder

ไม่รู้จะติดต่อแอดมินยังไงเลยโพสลงห้องนี้ครับ

โพสเมื่อ : 2013-10-29 21:54:42 | 5 ปี , 1 เดือน, 2 สัปดาห์ , 4 วัน ผ่านมา
แก้ใขเรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณมากที่แนะนำ

ลำดับ : 1 | ตอบเมื่อ : 2013-10-30 11:41:13 | 5 ปี , 1 เดือน, 2 สัปดาห์ , 3 วัน , 11 ชั่วโมง ผ่านมา
เข้าสู่ระบบ
คงสถานะการเข้าระบบ